Kết quả 1 đến 8 của 8

Miễn phí 60mb GPRS trong 5 ngày với Vietnamobile

đăng ký tham gia từ ngày 15-03 đến ngày 31-03 bạn sẽ được tặng 5 ngày gprs miễn phí với 60mb / ngày

các bạn có thể vào đây để đăng kí tài khoản mới http://vietnamobile.com.vn/subscribers/register

sau khi đăng kí thành công thì 1 email kích hoạt sẽ đc gửi tới hộp mail,các bạn click vào đường link rồi nhập số đt với mã số xác thực đc kèm theo trong mail,tiếp tục xác thực số tài khoản thêm 1 lần nữa với số đt đã đk trước đó và mã số cá nhân đc tổng đài sms tới cho các bạn,quá trình nhận free 60mb hoàn tất

xác thực thành công

chúc mừng! tài khoản của quý khách vừa được kích hoạt thành công. quý khách được tặng miễn phí 300 mb trong 5 ngày khi kết nối gprs! khuyến mại sẽ được kích hoạt sau khi bạn nhận được tin nhắn thông báo khuyến mại.
    vui lòng đăng nhập để sử dụng dịch vụ vietnamobile

trả lời: miễn phí 60mb gprs trong 5 ngày với vietnamobile

làm gì cho hết 60mb gprs một ngày hả ta ? 3g còn đủ xài chứ gprs có mà dùng cháy máy vẫn chưa hết chừng đó.

lừa tình người tiêu dùng không, đăng ký xong không tắt 3g mà ung dung lướt web là trả tiền chảy máu mũi :d

Trích dẫn Gửi bởi katy_hp
    làm gì cho hết 60mb gprs một ngày hả ta ? 3g còn đủ xài chứ gprs có mà dùng cháy máy vẫn chưa hết chừng đó.
    kết nối điện thoại với pc lấy gprs đó lướt web.
    không thì dùng điện thoại tải nhạc trên zing về nghe.
    tiết quá mình không có sim.

Trích dẫn Gửi bởi nicky
    lừa tình người tiêu dùng không, đăng ký xong không tắt 3g mà ung dung lướt web là trả tiền chảy máu mũi :d
    vietnammobile mà cũng có 3g sao cậu nicky ? :d

Trích dẫn Gửi bởi katy_hp
    cái này mà vào tay mình thì nửa ngày là hết.

vừa mới mượn cái sim của thằng bạn về đăng kí thử.
    đăng kí xong thì em đợi khoảng 5 phút không thấy tin nhắn thông báo miên phí 300mb gì hết.
    nên đành lướt web thì, cuối cùng vẫn bị trừ tiền như thường.
    không được free gì hết.

vietnamobile hay chém gió thật ý! free đâu chẳng thấy =="
    hôm bữa lấy con lg gt505 vào ola thì nó bảo lỗi kết nối, mò một chặp mới thấy cấu hình nó cài proxy j đó. chỉnh lại thì sh, opera dùng đc còn ola thì bó chiếu =="
    nản quá vứt luôn cái vietnamobile rồi, nó chỉ được cái hộp thư thoại là hay nhất, ai gọi tới mà mình tắt máy là có chức năng chuyển lời nhắn vào hộp thư thoại, kết đc có mỗi cái ấy