Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 121

Chỉ tiết kiệm tiền cước được khi lướt web qua Opera mini, còn app khác thì sao đây?

Em thú trước là em low tech, lục hết trong đây đọc bao nhiêu topic vẫn chưa hiểu, nếu xài Opera mini 15000/tháng thì chỉ để duyệt web thôi, còn xài mấy app khác thì vẫn trả cước 3G như bình thường hả ta. Tức là phải kết hợp xài cùng lúc 2 gói cước, cứ lúc nào cần duyệt web phải nhớ mà bật Opera mini lên à? Em chủ yếu vào web tra cứu, check mail, app thì chả xài chi nhiều, chỉ nghiện facebook thôi à. Ai phổ cập dùm em với.

Miễn phí:
    • Cước data, tải file (dung lượng nhỏ hơn 15MB) từ trình duyệt Opera mini phiên bản MF.
    • Cước data truy cập tải ứng dụng Opera mini tại các địa chỉ:<ul>
      <li>m.opera.com
    • mini.opera.com
    • download.opera-mini.net
    • 91.203.96.124
    • www.opera.mobifone.com.vn

Do vậy nếu bạn truy cập fb nhiều thì thử dùng gói này (<15mb) , còn nếu có nhu cầu dùng nhiều hơn thì tốt nhất là nên đăng ký các gói MI bạn ạ. Chi tiết các gói cước đây: https://mobifone3g.com.vn/index.aspx?s=internet
      Bạn nên lựa chọn 1 trong 2 gói cước sé tiết kiệm hơn đấy
    </li>
    </ul>

đừng đk nha bạn, mobi nó lừa đảo đấy thực ra vẫn trừ cước như bình thường và tốc độ 2g chậm như rùa. Mih đã đk gói này từ tháng 8 chả tải tiếc gì chỉ opera thôi mà nó vẫn trừ tiền như thường
    https://m.facebook.com/mobifone.com.vn/posts/532970066760397

cũng đang dùng bản mini nói chung dùng lâu nó quen giờ kêu đổi trình duyệt khác ko đổi được

cái này phù hợp mấy em không chạy hdh thôi phải không các bác

Trích dẫn Gửi bởi nagisa
    cái này phù hợp mấy em không chạy hdh thôi phải không các bác
    đúng rồi,đt thường chạy java thì cứ mini ,sờ mát phone thì dùng mặc định ngon hơn

với nhu cầu của chủ thớt là web, mail, fb này nọ thì opera mini thẳng tiến nhé!
    nhanh + rẽ

Trích dẫn Gửi bởi sony2013
    đừng đk nha bạn, mobi nó lừa đảo đấy thực ra vẫn trừ cước như bình thường và tốc độ 2g chậm như rùa. Mih đã đk gói này từ tháng 8 chả tải tiếc gì chỉ opera thôi mà nó vẫn trừ tiền như thường
    https://m.facebook.com/mobifone.com.vn/posts/532970066760397
    bác dùng đt gì thế vì nếu smartphone thì 100% nó sẽ tải ngoài luồng nhé,cái này mình cũng bị rồi smartphone là phải tắt data 2g/3g đi còn đt thường thì nó tải ngầm cũng pó tay

em cũng bị như thế nè nhưng là chuyển của năm rồi ) ,smartphone thì tắt data usage đi là được ,mà cái gói này chủ yếu dùng cho những người dùng đt bình dân không OS mà,máy con giá rẻ nó ko có push mail hay auto update gì đâu ,nếu có thì cũng có thể tắt được

thấy vẫn còn dùng đt thường nhiều lắm không phải ai cũng dùng android,iphone đâu

Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối