Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 70 của 70
    Trả lời: Yugi-Oh Dark Duel Stories

Mình chả biết gì nhiều về pc cũng như mobile nhưng thấy mấy game khác có phần tệp đính kèm ý vừa dễ down cũng dễ sử dụng.

Cho mình hỏj thao tác để kết hợp các quân bàj là gì vậy. Aj biết chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi Boypious2291
    Cho mình hỏj thao tác để kết hợp các quân bàj là gì vậy. Aj biết chỉ mình với
    bạn chỉ cần chọn cây thứ nhất rồi sao đó chọn cây thứ 2.nếu thành công thig sẽ được cây mới nhưng nếu ko thành công thì cây thứ 2 sẽ bị mất

Mình chơi sang tphố thứ 2 rồi nhưng khi ấn vào chơi toàn hiện dòng chữ:you've exceeded the duck capacity.bạn nào pro giúp mình với!

Trích dẫn Gửi bởi zthaiz

Mình chơi sang tphố thứ 2 rồi nhưng khi ấn vào chơi toàn hiện dòng chữ:you've exceeded the duck capacity.bạn nào pro giúp mình với!
    Mình mới vào topic nên sẽ giới thiệu cho các bạn 1 số cách chơi.khi vào game các bạn sẽ có 40 lá bài(hầu hết toàn bài dổm ) nên cần duel's nhiều để nâng cấp bộ bài .Và để luyện bài nhanh thì mình chia sẽ với các bạn các cách sau:
    1.Trước tiên khi vào game các bạn chọn "tùy chọn" sau đó chọn "setting" để điều chỉnh phím.
    2.Vào phần password gõ pass 65437205 để mở NPC Surodoku Muto (là ông nội của yugi,ai đọc truyện hay coi anime sẽ biết).khi gọi ôg ấy ra thì mỗi khi win 1 ván ổng sẽ cho bạn thêm 1 lá bài.Vậy là khi duel 1 ván bạn đã có thể sỡ hữu 2 lá,bộ bài của bạn sẽ nhanh chóng trở nên mạnh mẽ.
    3.phần construction là phần tạo bài:có 3 phần ở đây là "chest"(vali bài của bạn) "part numb" là nơi tạo bài.Bạn nào muốn tạo bài thì vào phần part numb ấn phím "lên" "xuống" để tạo bài(khi tạo nếu lá bài hiện ra đầy đủ các phần như ark,def thì mới tạo được.Nhưng mình khuyên các bạn nên tạo các lá bài có atk hoặc def >=1700 có 4 sao để dễ chơi.
    4.Versus là nơi 2 duelist đấu với nhau(lưu ý phải bật bluetooth) ngoài ra có thể đổi bài với nhau qua bluetooth(nếu bạn nào muốn cheat bài thì nên dùng 2 chiếc DT.Nhập pass quân bài rồi chuyển sang cho bộ kia.Cách này mình chưa dùng bao h =]]z
    5.Phần trade thì i Don't know :|
    6.record là nơi bạn có thể vào kiểm tra lv và 1 số thứ khác
    7.change name là đổi tên (đơn giản mà =]])
    8.password là nơi để lấy bài .ai cần pass thì vào trang này
    http://faqs.ign.com/articles/461/461714p1.html
    9.về duelist:
    - khi đấu bài quái vật từ 4 sao trở xuống có thể triệu hồi ngay .Còn 5-6 sao cần hiến tế 1 monster trên bàn(phải hiến tế ngay lượt đó, k được hiến tế trước turn.)7 sao trở lên cần hiến tế 2 monster.

-ark là đánh,def là phòng thủ,offr là hiến tế
    -riêng phần spcl(special) là phần khả năng đặc biệt của 1 số monster (k phải monster nào cũng có).phần này mình chưa biết nhiều lắm ai cần thì add YH boy_haudau.lovebaby@yahoo.com để biết thêm chi tiết.
    10.
    you've exceeded the duck capacity là bạn đã vượt quá giới hạn của bộ bài.Để khắc phục thì khi bạn duel với một ai đó thì nên vào phần record xem deck cappaccity có vượt giới hạn không(mình chắc là có :>) rồi điều chỉnh sao cho phù hợp.khi bạn cho bài vào nên coi bài có cost là bao nhiêu để điều chỉnh phù hợp.Nếu muốn sử dụng bài có cost cao(chủ yếu là bài magic) thì duel nhiều vào để tăng deck capacity.Mỗi lần duel win bạn tăng được 5 điểm deck capacity .
    11.Phần kị hệ: thunder khắc aqua,aqua khằc pyro,pyro khắc forest,forest khắc wind,wind khắc earth,earth khắc thunder,light khắc fiend,fiend khắc dream,drean khắc shadow,shadow khắc light. Còn hệ devive thì k khắc gì cả (hệ này mình chưa có con nào :-S mà kiếm lại khó).
    Còn phần dung hợp....................mỏi tay quá. Bữa sau đăng típ,ai thấy hay like ủng hộ lấy tinh thần

Hệ devive mình có rồng trắng mắt xanh 3 đầu 6 cánh

Trích dẫn Gửi bởi Vi1nguoi
    Hệ devive mình có rồng trắng mắt xanh 3 đầu 6 cánh
    làm sao có được......hên vậy.......mình mới có đúng 1 con thoai ....đánh ai ra vậy?

mod có thể soạn ra các mã bài 4 5 6 sao mạnh nhất cho mình đc không và các lá bài phép thuật sử dụng hiệu quả. tks

test phát, thanks chủ thớt

Nokia 6300 chơi được không bạn?

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567