Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Trích dẫn Gửi bởi Văn Toàn
    2 máy này có khác nhau là mấy đâu
    Máy mình mua lại của bạn dùng 6 tháng hết đúng 1tr8 nè
    Sau một thời gian dùng em nó bạn thấy thế nào!

về cấu hình thì cái s01 ngon hơn con Galaxy Y nhiều dù cũng tầm giá cỡ 2m7 jì đấy chỉ thua về thương hiệu thui

8-| Với số tiền 1.8 -> 2 tr. Mua máy cũ chạy Android. Mình khuyên bạn chân thành..
    Hãy mua HKPhone... &[]
    Với tầm giá đó bạn sẽ có HkPhone H8-3G hoặc H7 ; X8..
    Tin mình đi.. HKPhone sẽ làm cho bạn thay đổi suy nghĩ ... :>
    ( Yêu cầu : biết kiểm tra máy nhé ! Vì mua máy cũ bạn cần phải có chút ít về công nghệ )

Samsung galasy ace mấy triệu thế

Mấy con Y,mini toàn mang cái danh android chứ chức năng chả ra gì. Thaf kiếm con Rim vọc sướng hơn

Có vài lựa chọn cho bạn như sau:

1. Gionee Pioneer 3G: Đã test chạy ngon hơn galaxy pocket, galaxy Y, galaxy mini (Test tốc dộ duyệt web, chơi games Samurai II với games Empire Defense II chơi ngon mượt mà, điều mà galaxy mini và Y mơ ước)
    Giá em này là: 2tr199 vnđ
    Chi tiết tham khảo tại: http://www.thegioididong.com/dtdd/gionee-pioneer-3g
    2. Gionee Pocket: Gần gióng như em trên nhưng màn hình nhỏ hơn, trông khá gióng galaxy pocket.
    Giá em này là: 1tr799 vnđ
    Chi tiết tham khảo tại: http://www.thegioididong.com/dtdd/gionee-pocket
    Hai model trên vừa túi tiền bạn cấu hình lại cao. Nếu có vốn cao hơn tí thì bạn chọn 2 em dưới đây.
    Note: Cả 2 em đều không hổ trợ Flash Player.
    1. Mobiistar Touch S01: Có hổ trợ Flash Player nhưng cấu hình thì không được cao bằng 2 em trên vì CPU chỉ 800mhz, test thấy khá ngon vì màn hình to cầm sướng tay lại có thể vọc ROM ngay, không chờ đợi lâu như 2 em trên.
    Giá em này là: 2tr750 vnđ
    Chi tiết tham khảo tại: http://www.thegioididong.com/dtdd/mobiistar-touch-s01
    2. Mobiistar Touch Kem 430: Em này thì đã hổ trợ sẵn HĐH Android 4.0.4 ICS sẵn, máy nhìn khá đẹp, cấu hình ngon (CPU: 1ghz, RAM 512, bộ nhớ trong 4gb). Tất cả đều Ok nhưng để hoàn mỹ thì bắt buộc phải có Flash Player (em này không có hổ trợ Flash Player)
    Giá em này là: 3tr450 vnđ
    Chi tiết tham khảo tại: http://www.thegioididong.com/dtdd/mobiistar-touch-kem-430

Bốn lựa chọn trên sẽ Ok hơn nếu bạn muốn mua máy mới chính hãng.
    Nếu bạn mua máy cũ hoặc xách tay thì có nhiều lựa chọn cho 1 cấu hình cao và tên tuổi lớn.

@SmartAnd anh ơi. Mấy máy kia là hàg Tàu ah. .
    Chất lượng thế nào ah. E cũg đag định mua 1em tầm dưới 2tr mà ko thích hàg tàu lắm. Sợ chất lượg kô tốt.

Tìm mua con Qmobile S11 khoảng 1tr9 thì phải, nếu mua cũ thì dưới 1tr5, ngoại hình đẹp 2 sim, rom cook nhiều (do nó là k-touch của china) mua mấy con mobistar hối hận lắm, không có rom cook, chín hãng thì không hổ trợ rom, có sao xài vậy....
    Nếu không thích hàng tàu hay hàng việt thì lên tinh tế tìm mua 1 con HTC wildfire nhé

LG GT540 nhé.mình thích con này lắm.giá rẻ 1tr5 mua cũ thôi nhưng khá đẹp mổi tội chạy android 1.6 nhưng có thể up rom lên 2.2

Trích dẫn Gửi bởi Nicky
    Tìm mua con Qmobile S11 khoảng 1tr9 thì phải, nếu mua cũ thì dưới 1tr5, ngoại hình đẹp 2 sim, rom cook nhiều (do nó là k-touch của china) mua mấy con mobistar hối hận lắm, không có rom cook, chín hãng thì không hổ trợ rom, có sao xài vậy....
    Nếu không thích hàng tàu hay hàng việt thì lên tinh tế tìm mua 1 con HTC wildfire nhé
    Htc đó có thể Up room lên android mấy ãh

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối