Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Trích dẫn Gửi bởi luckystar.1st
    @SmartAnd anh ơi. Mấy máy kia là hàg Tàu ah. .
    Chất lượng thế nào ah. E cũg đag định mua 1em tầm dưới 2tr mà ko thích hàg tàu lắm. Sợ chất lượg kô tốt.
    Chất lượng thì Ok, mình có test rồi (Với lại là hàng mới được bảo hành 12 tháng, 7 ngày đầu mua về dùng có lỗi do nhà cung cấp có thể đổi lại máy mới mà không tốn bất kỳ chi phí nào. Nếu trong 7 ngày mà bạn không ưng ý có thể đổi sang máy khác, nhưng sẽ bị trừ phí như sau: 10% + 2% mỗi ngày giữ máy)
    Những máy trên sau này có thể cook, up rom được. Nếu muốn mần liền thì chơi con HTC WF như anh Toại nói, về LG GT-540 thì không nên chọn (Sr bạn KimTeaHee nha, mình không cố ý chê bai hay mĩa mai nha bạn) vì cảm ứng không nhạy bằng HTC, cấu hình cũng mức tương đối, độ bền không cao (Vì mình thường nhận em này bảo hành hồi năm ngoái)
    HTC có thể dùng rom cook ICS hoặc JB Alpha được
    Link rom ICS:

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1878352
    Link rom JB Alpha:

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1792899

Trích dẫn Gửi bởi SmartAnd
    Chất lượng thì Ok, mình có test rồi (Với lại là hàng mới được bảo hành 12 tháng, 7 ngày đầu mua về dùng có lỗi do nhà cung cấp có thể đổi lại máy mới mà không tốn bất kỳ chi phí nào. Nếu trong 7 ngày mà bạn không ưng ý có thể đổi sang máy khác, nhưng sẽ bị trừ phí như sau: 10% + 2% mỗi ngày giữ máy)
    Những máy trên sau này có thể cook, up rom được. Nếu muốn mần liền thì chơi con HTC WF như anh Toại nói, về LG GT-540 thì không nên chọn (Sr bạn KimTeaHee nha, mình không cố ý chê bai hay mĩa mai nha bạn) vì cảm ứng không nhạy bằng HTC, cấu hình cũng mức tương đối, độ bền không cao (Vì mình thường nhận em này bảo hành hồi năm ngoái)
    HTC có thể dùng rom cook ICS hoặc JB Alpha được
    Link rom ICS:

Link rom JB Alpha:
    thank a ah. .e đang tìm mà kô có ạh. .
    A có tìm gíup e phát. Hi.e ở Hà nội

Vớj 2tr pạn nên mua s40 nokia saj cho rồj.mua asha 306 đó mua j thì bạn cũng nt zj gọj thôj

2 cái này đều tệ như nhau gom thêm tiền đi bạn !

Với khoảng tiền đó có thể lựa chọn sang Bold Z10 đó bạn

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123