Sau một thời gian tìm hiểu kiếm tiền trên mạng,nay đã có chút kinh nghiệm nên mình lập topic này mong ACE ủng hộ và cùng nhau phát triển,sẽ có nhiều ưu ái cho anh,chị,em hoạt động nhiệt tình nhé!
Ai muốn chơi theo nhóm để hỗ trợ lẫn nhau thì inbox để lấy code,còn ai không muốn rườm rà thì nhập code này hộ mình.

CODE CASH : SBVFDM

XIN GIỚI THIỆU CÁC APP NÀY:
APP THỨ 1 :
CASHPIRATE.
Lưu ý: app này không được face ip.
Các bạn mở CHplay https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ayet.cashpirate tải app này (logo đầu lâu là nó á)Sau khi tải phần mềm về các bạn làm như sau:1. Điền tên gmail và mật khẩu.
Điền code mình đã gửi ở đầu để hoàn tất đăng ký
3. Sau khi cài xong hãy cài đặt những phần mềm ở trong đó. Cài hết càng tốt vì cài càng nhiều coins tặng càng nhiều. À mà có vài cái ở Việt Nam không hỗ trợ nên cài không được thì tải app này về là cài đc nhé, http://www.oni.vn/TOK1y
Lưu ý,khi cài xong phần mềm hãy mở lên ít nhất 30s để xác nhận cài đặt nha. xong thì back trở lại app CashPirate nhận coins, nhận được coins rồi thì muốn giữ hay tháo app mới cài là tùy bạn. Đây là một số kinh nghiệm của của bạn kohamho bên http://ttvnol.com/"
MỘT SỐ KINH NGHIỆM RÚT RA SAU VÀI HÔM CHƠI ỨNG DỤNG KIẾM TIỀN NÀY XIN CHIA SẼ VỚI ANH EM
- Các ứng dụng( app ) do phần mềm cung cấp trong một ngày không dưới 10 app.mỗi app sau khi cài đặt xong và mở ra ít nhất 10s sẽ dc trả 65 coins vậy một ngày 1 nick sẻ có ít nhất tầm 800 coins tương đương 0,8 $- Các app có thể xuất hiện bất cứ thời điễm nào trong ngày nhưng theo dõi của m thì thường rơi vào các khung giờ (8h sáng, 11h trưa, 22h tối).về khung giờ chính xác m cũng ko chắc chắn lắm vì ko thể cả ngày lúc nào cũng mở ra xem- Các app có dung lượng rất nhỏ,đa phần dưới 1Mb nên cài đặt rất nhanh ko tốn thời gian tải.sau khi cài xong mở ra ít nhất 10s mới được cộng điểm vào kiểm tra nếu cộng điểm rồi mới gỡ bỏ.
- Sau khi các bác kiếm đủ 2500 coins thì nên chuyển sang tài khoản Paypal hoặc bán cho chắc chắn.Rồi lại tiếp tục kiếm tiếp các đợt coins khác.Không nên tích nhiều mới chuyển vì có chúa mới biết khi nào cái này nó phá sản,cứ phải được đâu chuyển hết sang Paypal cho chắc chắn cái đã
-Bác nào có nhiều máy thì thu nhập nhân theo số máy Và điều quan trọng nhất là các bác phải chịu mở nó lên vọc thử để biết về nó chứ vừa tải về thấy khó dùng lại ghở ngay là không ăn thua rồi.Quan trọng hơn nữa là phải vào để cài app thì mới có thu nhập,cài xong 1 cái tiếp tục load nó sẻ hiện ra cái tiếp theo bởi vì nó có nhiều app để cài nhưng ko hiện ra 1 lúc.đôi khi nó hơi lac 1 chút vì vào các khung giờ hiện app có nhiều người vào quá,chơi thử 1 hôm là biết hết thôi TÍCH CỰC bấm " OverView" liên tục trong những cung giờ trên để có app cài các bác nhé (7-8-9h; 11h-13h; 22h,23h) hoặc nhiều cung giờ khác nữa mà e chưa phát hiện.Cứ tích cực Show hàng là có app.
lưu ý: trong mục sponsorpay có nhều app khủng có khi lên đến 1800coins tương đương 1,8usd bạn chọn vào nó ra một đống app thì kệ nó rồi thoát ra và vào 1mobile tìm đúng tên và hình ứng dụng rồi tải về.
vào mục sponsorpay chọn dấu ? rồi để ý ví dụ như Started: 6 hours ago là phải cài 6 giờ, 6day là 6 ngày mới đc cộng điểm sau 6 giờ,ngày ko đc + mới report,rồi chụp lại hình của app khi ở màn hình chủ và khi mở app,rồi vào lại cash-sponsorpay chọn dấu ? ở gốc phải màn hình,chọn tiếp REPORT,điền mail và tên rồi điền I installed the app but have not received a bonus, look forward to supporting, sincerely thank you. xong thì chọn sumbit, xong thoát ra và vào mail của bạn nó sẽ gửi một email đến yêu cầu chứng minh thì bạn trả lời lại no coins và kèm theo 3 ảnh chứng minh đã cài ứng dụng và đợi nó cộng điểm thôi,và lưu ý chỉ report từng app một khi nào đc cộng điểm rồi mới report tiếp app khác.Còn trong mục Pirate picks những app có 3 sao thì tải về mở app và lưu lại trên máy 3 ngày mới đc cộng điểm.

VÀ KHI TÍCH LŨY ĐƯỢC NHIỀU CÓ THỂ ĐỔI LẤY TIỀN MẶT QUA ATM NHÉ.

NHỮNG APP KHÁC MÌNH SẼ CẬP NHẬT SỚM.