Kết quả 1 đến 2 của 2

Phần mềm Square InstaPic - No Crop HD cho android miễn phí

Square InstaPic - No Crop HD là ứng dụng cho Android đang rất được yêu thích trên tải zalo.biz. Square InstaPic - No Crop HD chứng tỏ việc bạn có thể quản lý chiếc điện thoại của mình đơn giản hơn bao giờ hết, ứng dụng còn giúp đảm bảo hiệu năng và tuổi thọ của pin. Tải ngay hôm nay để sử dụng dễ dàng nhất nhé!

Tên Phần Mềm: Square InstaPic - No Crop HD

Kích Thước: Khác nhau tùy theo thiết bị

Số Lượt Cài Đặt: 10.000.000 - 50.000.000

Phiên Bản: Khác nhau tùy theo thiết bị

Yêu cầu Android: Khác nhau tùy theo thiết bị

Ngày Cập Nhật: Ngày 26 tháng 04 năm 2015

Tải Square InstaPic - No Crop HD free cho android mới nhất

Tạo hình ảnh đẹp với nền mờ đẹp. Chỉ có sẵn trên Android 4.0 trở lên, Không quá khó khăn để bạn có thể tạo ra được cho mình một hanh nhiều những tấm hình đặc biệt vô cùng thú vị với hàng loạt những tính năng vô cùng thú vị sẽ giúp bạn cho ra đời những tác phẩm độc đáo đẹp mắt nhất.

Chúng tôi có những bộ lọc chất lượng cao để hình ảnh của bạn sẽ thật sự nổi bật so với phần còn lại!
    Tinh chỉnh hình ảnh của bạn với độ tương phản, độ sáng, độ bão hòa, vv công cụ.

Cách dễ nhất để gửi chất lượng cao kích thước đầy đủ hình ảnh trên Instagram mà không phải cắt chúng! Một cú nhấp chuột và bạn có ảnh vuông của bạn cho Instagram.
    Thêm hơn 50 hình nền hoa văn hoặc sử dụng lựa chọn không giới hạn của màu nền.
    Sử dụng Eyedropper Tool để dễ dàng lựa chọn tốt nhất dưới dạng màu nền phù hợp với lựa chọn hình ảnh.
    Sử dụng tùy chọn Collage để tạo ảnh nghệ thuật đẹp.
    Giao diện người dùng đơn giản, nhưng mạnh mẽ giúp để có được công việc làm nhanh hơn rất nhiều.

Tải Square InstaPic - No Crop HD miễn phí về cho android
    Tải về Square InstaPic - No Crop HD miễn phí cho điện thoại android
    Download Square InstaPic - No Crop HD về cho điện thoại android

Tải Phần Mềm Square InstaPic - No Crop HD tại đây : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.studio8apps.instasizenocrop
    Bản quyền bài viết: http://zalo.biz

up2